ส.คช. ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ทำดีด้วยหัวใจเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง วันที่ 12 สิงหาคม 2566
![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2023/08/365978669_681669714002679_4692787938983093723_n-1-1024x683.jpg)
ผู้อำนวยการสำนักสถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ (นายสุรัตน์ชัย อินทร์วิเศษ) พร้อมผู้บริหารและพนักงานในสังกัด ร่วมกิจกรรมจิตอาสา ทำดีด้วยหัวใจเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 91 พรรษา 12 สิงหาคม 2566 ณ สถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ (ศูนย์อนุรักษ์ช้างไทย) อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง โดยมีนายชัชวาลย์ ฉายะบุตร ผู้ว่าราชการจังหวัดเป็นประธานในพิธี
![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2023/08/365906573_681669204002730_4035551591907634561_n-1024x683.jpg)
![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2023/08/366961360_681669667336017_5403209629650280581_n-1024x683.jpg)
![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2023/08/366373148_681669494002701_2010674423763607472_n-1024x683.jpg)