![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2023/04/DSC05668-1024x650.jpg)
วันที่ 10 เมษายน 2566 นายสุรัตน์ชัย อินทร์วิเศษ ผู้อำนวยการสำนักสถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ พร้อมผู้บริหาร และพนักงานในสังกัด ร่วมรับมอบอาหารช้างบริจาค จำนวน 130 ถุง มูลค่า 47,580.- บาท จาก บริษัท ซีพีเอฟ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)
ทางสถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ ขอขอบพระคุณ บริษัท ซีพีเอฟ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) เป็นอย่างสูง