![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2024/02/412403_0.jpg)
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 67 รองผู้อำนวยการองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ (นายชาญณรงค์ อินทนนท์) เดินทางมาตรวจการดำเนินงานและให้คำแนะนำเพื่อพัฒนาด้านการท่องเที่ยว ณ สถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ จ.ลำปาง โดยมี ผู้อำนวยการสำนักสถาบันคชบาลแห่งชาติ ในพระอุปถัมภ์ฯ พร้อมพนักงานในสังกัดร่วมให้การต้อนรับ พร้อมรับมอบนโยบายจาก รองผู้อำนวยการองค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ เพื่อนำไปพัฒนาการปฏิบัติงานด้านการท่องเที่ยวของสถาบันฯ ต่อไป
![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2024/02/412405_0.jpg)
![](https://thailandelephant.org/wp-content/uploads/2024/02/412404_0.jpg)